Qy-b5610
B5610 Mae cyfrifiadur diwydiannol di-ffan wedi'i fewnosod yn mabwysiadu dyluniad aml-i / o, yn cefnogi PCI / PCIe allanol, mewnbwn foltedd eang. Yn cefnogi Windows7 / 8 / 10 / System Weithredu Linux, ar fwrdd i3 / i5 / i7 (6ed, 7fed, 8fed) Prosesydd. Yn cefnogi mynediad 3G, 4G ar y Rhyngrwyd, yn cwrdd â gofynion cyfathrebu (mae angen modiwlau dewisol ar wahân), yn cefnogi WiFi, modiwlau cyfathrebu deuol Bluetooth, yn cefnogi 12 porthladd cyfresol 4*RS-422-485 i gwrdd â'r defnydd o berifferolion sylfaenol.
NODWEDDION CYNHYRCHION
CPU:
i3-6157U / i5-7200u / i5-7267u / i7-7500u
RAM:
1*DDR 4 slot hwrdd, hyd at 32gb
Storio:
2*slot ssd sata, 1*slot ssd msata
Rhyngwynebau:
5*lan, 10*usb, 8*com, 14 porthladd gpio, 1*hdmi, 1*vga
Slot ehangu:
2*Mae slotiau Mini PCIe yn cefnogi 4G a modiwl WiFi, 1*slot 16x PCIe neu slotiau 2*PCI
Gyflwyna
Nodweddion
Manyleb
Dimensiwn
Gyflwyna:
PC Mini Diwydiannol Qy-B5610
1. Cefnogi 6 / 7th-i3 / i5 / i7 CPU
2. 5*Intel 211V Lan Chip+10*Porthladdoedd USB
3. 4*rs-232+4*rs-485 / 422 / 232 porthladdoedd com
4. 2*mini-pcie ar gyfer modiwl 4g a wifi
5. 1*DDR 4 slot hwrdd, hyd at 16gb
6. 1*msata+2*2.5 modfedd SATA SSD SLOT
7. Cefnogaeth Ennill 7 / 10 / System Linux
Nodweddion:
CPU
i3-6157U / i5-7200u / i5-7267u / i7-7500u
Dyluniad di -ffan
Deunydd aloi alwminiwm,
Gwell effaith afradu gwres
Capasiti uchel RAM ac AGC
1*DDR 4 slot hwrdd, hyd at 32gb
2*pcie mini ar gyfer modiwl wifi a 4g
Cyfoethog i / o rhyngwynebau
5*lan, 10*usb, 8*com (12*com dewisol), 14 porthladd gpio, 1*hdmi, 1*vga
Modiwlau dewisol amrywiol
Modiwl wifi / gsm, 1*slot 16x pcie neu slotiau 2*pci
Bwerau
DC 9-36V
-30 ℃ i 70 ℃ Rhedeg tymheredd
24 / 7 gweithrediad di -dor a sefydlog
Dulliau gosod amrywiol
Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wal wedi'i osod
Manyleb:
Manyleb :
Manyleb Dyfais :
| Fodelwch | Qy-b5610 |
| CPU | i3-6157U / i5-7200u / i5-7267u / i7-7500u |
| Cof | 1*DDR IIII RAM SLOT, hyd at 32GB |
| Storfeydd | 1*slot ssd msata 2*SATA SSD SLOTS |
| Ddygodd | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz 1*VGA: Datrysiad hyd at 1920*1200@60Hz |
| Ehangiad | 2*Slotiau PCIe Mini, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| 1*slot 16x pcie neu slotiau 2*pci | |
| Ethernet | 5*Sglodion LAN Intel I210V (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 4*USB 3.0 (Math-A) 6*USB 2.0 (Math-A) 2*ps / 2 borthladdoedd |
| Gomid | 4*rs-232 (math db9) 4*rs-232 / 485 / 422 (math db9) |
| Sain | 1*spk+1*mic |
| Gpio | 14 porthladd gpio (7*gpi+7*gpo, math terfynell phoenix) |
Manyleb Dyfais :
| Bios | Bios ami uefi |
| Mewnbwn pŵer | DC 9-36V |
| Cefnogaeth yn / atx | |
| 1*3 pin Phoenix Terfynell Math o DC Plwg DC | |
| Tymheredd Gwaith | -30 ℃ ~ 70 ℃, cefnogaeth 24 / 7 yn gweithio |
| Maint | 236mm*220mm*109.6mm |
| Strwythuro | Deunydd aloi alwminiwm wedi'i gaeadu'n llawn |
| Afradu gwres | Dyluniad di -ffan, afradu gwres dargludiad |
| Gosodiadau | Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wedi'i osod ar wal |
| System | Windows 7 / 10 a Linux |
Dimensiwn:
Recommend:
Cynhyrchion cysylltiedig