Qy-b5200
Mae Qy-B5200 yn ddatrysiad a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau diwydiannol, gan ddefnyddio prosesydd Intel, mae'n cefnogi 1*DDR3 / DDR4 RAM Slot, 1*MSATA, 1*M.2 SATA SSD, ac 1*Slot PCIe Mini. Mae'r peiriant cyfan yn defnyddio cyflenwad pŵer 9-36V DC. Mae ganddo 2*porthladd Ethernet Gigabit, 6*com, a 4*usb, 1*hdmi, 1*porthladdoedd arddangos vga a slot cerdyn ehangu 1* megis Windows 10, Windows 11, Linux, ac ati, a gallant redeg meddalwedd a rhaglenni cymhwysiad yn seiliedig ar y systemau gweithredu uchod a ddatblygwyd gan gwsmeriaid.
NODWEDDION CYNHYRCHION
CPU:
J1900, I5-4260U, I3-7100U, I5-6200U, 8260U, 10210U, i7-7500U, 10610U
RAM:
1*DDR 3 Slot Ram, hyd at 8GB / 1*DDR 4 Slot Ram, hyd at 32GB
Storio:
1*MSATA SSD, 1*M.2 SATA SSD
Rhyngwynebau:
2*lan, 4*usb, 6*com, 1*hdmi, 1*vga
Slot ehangu:
1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi
Gyflwyna
Nodweddion
Manyleb
Dimensiwn
Gyflwyna:
PC Mini Diwydiannol QY-B5200
1. Cefnogi J1900, 4 / 6 / 7 / 8 / 10th-i3 / i5 / i7 CPU
2. 2*rj-45,4*usb
4. 1*m.2 SATA+1*SATA SSD SLOT
5. 1*mini-pcie ar gyfer ehangu modiwl 4g a wifi
6. Cefnogaeth Ehangu mwy o ryngwynebau neu swyddogaeth
7. Cefnogi 1 Cerdyn Ehangu
8. Cefnogaeth Ennill 7 / 10 / 11 a System Linux
2. 2*rj-45,4*usb
2*rs-232 / 422 / 485 (com1-2, db9 math)
4*RS-232 (COM3-6, math DB9)
3. Porthladdoedd Arddangos Dwbl HDMI+VGA4. 1*m.2 SATA+1*SATA SSD SLOT
5. 1*mini-pcie ar gyfer ehangu modiwl 4g a wifi
6. Cefnogaeth Ehangu mwy o ryngwynebau neu swyddogaeth
7. Cefnogi 1 Cerdyn Ehangu
8. Cefnogaeth Ennill 7 / 10 / 11 a System Linux
Nodweddion:
CPU
J1900,
craidd i3, i5, i7-4 / 6 / 7 / 8 / 10th
Dyluniad di -ffan
Deunydd aloi alwminiwm,
Gwell effaith afradu gwres
Capasiti uchel RAM ac AGC
1*ddr 3 / ddr 4 slot hwrdd, 1*slot msata, 1*m.2 sata ssd
Cyfoethog i / o rhyngwynebau
2*lan, 4*usb, 1*hdmi, 1*vga, 2*rs-232 / 422 / 485 (com1-2, math db9, 4*rs-232 (com3-6, math db9)
Modiwlau dewisol amrywiol
Modiwl wifi / gsm
Bwerau
DC 9-36V
-30 ℃ i 70 ℃ Rhedeg tymheredd
24 / 7 gweithrediad di -dor a sefydlog
Dulliau gosod amrywiol
Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / braced / rheilffordd wedi'i osod
Manyleb:
Manyleb Bwrdd 1. Mamau :
Manyleb 2.Device :
Gwybodaeth dros dro :
| Fodelwch | Qy-b5200 | ||
| CPU | J1900 / i5-4260U | I3: 7100U I5: 6200U / 7200U / 8260U / 10210U I7: 7200U / 10610U |
|
| Cof [1] | 1*DDR III RAM Slot, hyd at 8GB | 1*DDR IIII RAM SLOT, hyd at 32GB | |
| Storfeydd | 1*msata ssd 1*M.2 SATA SSD |
||
| Ddygodd | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz 1*VGA: Datrysiad hyd at 4090*2160@60Hz |
||
| Ehangiad | 1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi | ||
| Ethernet | 2*Sglodion LAN Intel I210V (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) | ||
| USB | 3*USB 2.0+1*USB 3.0 | 4*USB 3.0 | |
| Gomid | 2*rs-232 / 422 / 485 (com1-2 , db9 math) 4*RS-232 (COM3-6, math DB9) |
||
| Cerdyn merch | Cefnogi ehangu rhyngwynebau i / o a slotiau swyddogaethol | ||
Manyleb 2.Device :
| Bios | Bios ami uefi (cefnogaeth gwylio amserydd cŵn) |
| Mewnbwn pŵer | DC 9-36V, Diogelu Gor-foltedd |
| Cefnogaeth yn / atx | |
| 3*Pin Phoenix Terminal DC plwg | |
| Tymheredd Gwaith | -30 ℃ ~ 70 ℃, cefnogaeth 24 / 7 yn gweithio |
| Maint | 260mm*150mm*65mm |
| Strwythuro | Deunydd aloi alwminiwm wedi'i gaeadu'n llawn |
| Afradu gwres | Dyluniad di -ffan, afradu gwres dargludiad |
| Gosodiadau | Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wal / rheilffordd wedi'i osod |
| System | Windows 7 / 10 / 11 a Linux |
Gwybodaeth dros dro :
| Fodelwch | CPU | Lan | USB | Gomid | Ddygodd | Hyrddod | Ssd | Ehangiad | Bwerau Mewnbynner |
| Qy-b5200 | J1900 / 4ydd | 2 | 4 | 6 | 1*HDMI 1*VGA |
1*DDR 3 | 1*msata 1*M.2 SATA |
1*Mini PCIe | DC 9-36V |
| 6ed / 7fed 8fed / 10fed |
1*DDR 4 |
Dimensiwn:
Recommend:
Cynhyrchion cysylltiedig