Qy-b5800
B5800 Mae PC Mini Diwydiannol di -ffan wedi'i fewnosod yn mabwysiadu dyluniad foltedd eang, gor -foltedd ac amddiffyniad cysgodol. Cefnogi System Weithredu Windows / Linux, ar fwrdd J1900, i3 / i5 / i7 Proseswyr 4ydd cenhedlaeth, cefnogi 4G / 5G Swyddogaeth Mynediad i'r Rhyngrwyd, cwrdd â gofynion cyfathrebu (angen dewis modiwl ar wahân), cefnogi WiFi a Bluetooth Cyfathrebu Deuol (Angen Dewis Modiwl ar wahân), Cefnogwch 6 Porthladd Cyfresol 4*RS-232 / 2*RS-232 / 422 / 485 I gwrdd â'r defnydd o berifferolion sylfaenol. Mewnbwn pŵer DC-12V (dewisol DC9-36V).
NODWEDDION CYNHYRCHION
CPU:
J1900 / i3-4010u / i5-4260u / i7-4650u
RAM:
1*DDR 3 Slot Ram, hyd at 8GB
Storio:
1*SATA SSD Slot, 1*slot ssd msata
Rhyngwynebau:
2*lan, 8*usb, 6*com, 1*hdmi, 1*vga
Slot ehangu:
2*Slotiau PCIe Mini, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi
Gyflwyna
Nodweddion
Manyleb
Dimensiwn
Gyflwyna:
PC Mini Diwydiannol Qy-B5800
- Pc mini di-ffan wedi'i ymgorffori gradd ddiwydiannol
- Intel Celeron a Craidd 4ydd-i3 / i5 / i7 CPU
- 2*lan, 8*usb, 6*com, 1*hdmi, 1*vga
- Gwrth-statig, gwrth-bwls, gwrth-lawdriniaeth, gwrth-ymbelydredd
- -30 ℃ ~ ~ 70 ℃ Gall tymheredd gadw 24 / 7 gwaith yn sefydlog
- 2*Slotiau Ehangu PCIe Mini, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi
- Mewnbwn pŵer DC 12V
Nodweddion:
CPU
J1900 / i3-4010u / i5-4260u / i7-4650u
Dyluniad di -ffan
Deunydd aloi alwminiwm,
Gwell effaith afradu gwres
Capasiti uchel RAM ac AGC
1*DDR 3 Slot Ram, hyd at 8GB, 2*Slotiau PCIe Mini ar gyfer Wi-Fi a 4G
Cyfoethog i / o rhyngwynebau
2*lan, 8*usb, 6*com, 1*hdmi, 1*vga
Modiwlau dewisol amrywiol
Modiwl wifi / gsm
Bwerau
DC 12V / DC 9-36V (Dewisol)
-30 ℃ i 70 ℃ Rhedeg tymheredd
24 / 7 gweithrediad di -dor a sefydlog
Dulliau gosod amrywiol
Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wal wedi'i osod
Manyleb:
Manyleb :
Manyleb Dyfais :
Gwybodaeth archebu :
| Fodelwch | Qy-b5800 |
| CPU | J1900 / i3-4010u / i5-4260u / i7-4650u |
| Cof | 1*DDR III RAM Slot, hyd at 8GB |
| Storfeydd | 1*msata ssd 1*SATA 3.0 SSD |
| Ddygodd | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz 1*VGA: Datrysiad hyd at 1920*1200@60Hz |
| Ehangiad | 2*Slotiau PCIe Mini, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| Ethernet | 2*RTL 8111 LAN SIP (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 2*USB 3.0 (Cefn I / O, Type-A) 6*USB 2.0 (Cefn I / O, Type-A) |
| Gomid | 2*rs-232 / 422 / 485 (com1-2 , db9 math) 4*RS-232 (COM3-6, math DB9) |
| Sain | 1*llinell i mewn+1*llinell allan |
| Gpio | 14 porthladd gpio (7*gpi+7*gpo, math terfynell phoenix) |
Manyleb Dyfais :
| Bios | Bios ami uefi (cefnogaeth gwylio amserydd cŵn) |
| RTC | Cefnoga ’ |
| Mewnbwn pŵer | DC 12V (Cefnogi DC 9-36V mewnbwn pŵer foltedd eang) |
| Cefnogaeth yn / atx | |
| 2*Pin Phoenix Terfynell DC Plug | |
| Tymheredd Gwaith | -30 ℃ ~ 70 ℃, cefnogaeth 24 / 7 yn gweithio |
| Maint | 239mm*125mm*58mm |
| Strwythuro | Deunydd aloi alwminiwm wedi'i gaeadu'n llawn |
| Afradu gwres | Dyluniad di -ffan, afradu gwres dargludiad |
| Gosodiadau | Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wedi'i osod ar wal |
| System | Windows 7 / 10 a Linux |
Gwybodaeth archebu :
| Fodelwch | CPU | Lan | USB | Gomid | Ddygodd | Hyrddod | Ssd | Ehangiad | Bwerau Mewnbynner |
| Qy-b5700 | J1900 4ydd |
2 | 8 | 6 | 1*HDMI 1*VGA |
1*DDR 3 | 1*msata 1*SATA |
2*PCIE MINI | DC 12V |
Dimensiwn:
Recommend:
Cynhyrchion cysylltiedig