Qy-b5300
Mae PC Mini Diwydiannol Cyfres QY-B5300 yn ddyfais bwerus a chryno sy'n addas ar gyfer amrywiaeth o senarios cymhwysiad diwydiannol a masnachol. Mewn amgylcheddau awyr agored, mae gan y cyfrifiadur diwydiannol bach hefyd addasu a dibynadwyedd cryf, gan ddarparu dulliau gweithredu cyfleus ac effeithlonrwydd gwaith i ddefnyddwyr.
qy-B5300 Yn cefnogi system weithredu Windows / Linux. Mae ganddo Intel Celeron / Prosesydd Craidd 4-13fed Genhedlaeth. Cefnogwch fodiwlau cyfathrebu deuol 3G, 4G, WiFi, Bluetooth.
NODWEDDION CYNHYRCHION
CPU:
N100, n2840, 4 / 5th-i3, i5, i7 j1900、6 / 7 / 8 / 10 / 12 / 13th-i3, i5, i7 (dewisol)
RAM:
1*DDR 3 Slot Ram hyd at 8GB
Storio:
1*MSATA SSD, 1*SATA
Rhyngwynebau:
2*lan, 6*usb, 2*com, 1*hdmi, 1*vga
Slot ehangu:
1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi
Gyflwyna
Nodweddion
Manyleb
Dimensiwn
Gyflwyna:
PC Mini Diwydiannol Qy-B5300
1. Cefnogi J1900 i 13eg CPU
2. 2*rj-45,6*usb, 2*porthladdoedd rs-232
3. 1*HDMI, 1*Porthladdoedd Display Vga
4. 1*mini-pcie ar gyfer ehangu modiwl 4g a wifi
5. DC 12V mewnbwn pŵer
6. Cefnogaeth Ennill 7 / 10 / 11 a System Linux
2. 2*rj-45,6*usb, 2*porthladdoedd rs-232
3. 1*HDMI, 1*Porthladdoedd Display Vga
4. 1*mini-pcie ar gyfer ehangu modiwl 4g a wifi
5. DC 12V mewnbwn pŵer
6. Cefnogaeth Ennill 7 / 10 / 11 a System Linux
Nodweddion:
CPU
N100, n2840, 4 / 5th-i3, i5, i7
j1900、6 / 7 / 8 / 10 / 12 / 13th-i3, i5, i7 (dewisol (dewisol ))
Dyluniad di -ffan
Deunydd aloi alwminiwm,
Gwell effaith afradu gwres
RAM Diwydiannol ac SSD
1*DDR 3 slot hwrdd, 1*slot msata, 1*sata ssd
Cyfoethog i / o rhyngwynebau
2*lan, 6*usb, 2*rs-232,1*hdmi, 1*vga
Modiwlau dewisol amrywiol
Modiwl wifi / gsm
Bwerau
DC 12V
-30 ℃ i 70 ℃ Rhedeg tymheredd
24 / 7 gweithrediad di -dor a sefydlog
Dulliau gosod amrywiol
Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / braced / rheilffordd wedi'i osod
Manyleb:
1. Mam -fam -fam -benodolation:
Manyleb 2.Device :
Gwybodaeth archebu :
| Fodelwch | QY-B5300-1 |
| CPU | N2840 / J1900 |
| i5-4300u / i7-4600u / i3-5005u / i5-5300u / i7-5600u | |
| Cof | 1*DDR III RAM Slot, hyd at 8GB |
| Storfeydd | 1*slot ssd msata |
| 1*SATA SSD SLOT | |
| Ddygodd | 1*HDMI: Datrys hyd at 1920*1200@60Hz |
| 1*VGA: Datrysiad hyd at 1920*1200@60Hz | |
| Ehangiad | 1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| Ethernet | 2*REALTEK 8111E LAN SIP (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 1*USB 3.0 (Cefn I / O, Type-A) |
| 5*USB 2.0 (Cefn I / O, Type-A) | |
| Gomid | 2*rs-232 (com1-2 , db9 math) |
| Sain | 1*llinell allan |
Manyleb 2.Device :
| Bios | Bios ami uefi |
| Mewnbwn pŵer | DC 12V |
| Cefnogaeth yn / atx | |
| 1*2.5mm Math o Gylch Plug DC | |
| Tymheredd Gwaith | -20 ℃ ~ 60 ℃, cefnogiad 24 / 7 yn gweithio |
| Maint | 159.6mm*127mm*53mm |
| Strwythuro | Deunydd aloi alwminiwm wedi'i gaeadu'n llawn |
| Afradu gwres | Dyluniad di -ffan, afradu gwres dargludiad |
| Siasi dewisol gyda ffan | |
| Gosodiadau | Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wedi'i osod ar wal |
| System | Windows 7 / 10 a Linux |
Gwybodaeth archebu :
| Fodelwch | CPU | Lan | USB | Gomid | Ddygodd | Hyrddod | Ssd | Ehangiad | Bwerau |
| B5300-1 | J1900 | 2 | 6 | 2*rs-232 | 1*HDMI 1*VGA |
1*DDR 3 | 1*msata 1*SATA |
1*Mini PCIe | DC 12V |
| N2840 | |||||||||
| i5-4300u | |||||||||
| i7-4600u | |||||||||
| i3-5005U | |||||||||
| i5-5300u | |||||||||
| i7-5600u | |||||||||
| B5300-2 | J4125 | 2 | 4 | 2*rs-232 | 2*HDMI | 1*DDR 4 | 1*msata 1*SATA |
2*PCIE MINI | |
| B5300-3 | J6412 | 2 | 4 | 2*rs-232 | 2*HDMI 1*DP |
1*DDR 4 | 1*msata 1*SATA 1*M.2 NVME |
1*M.2 | |
| N100 | |||||||||
| B5300-4 | i3-6167U | 2 | 8 | 2*rs-232 | 1*HDMI 1*VGA |
1*DDR 4 | 1*M.2 NVME 1*SATA |
1*Mini PCIe | |
| i3-7020U | |||||||||
| i5-7287U | |||||||||
| I3-8130U | |||||||||
| i5-8350u | |||||||||
| i7-8665U | |||||||||
| i3-10110u | |||||||||
| i5-10310u | |||||||||
| i7-10610u | |||||||||
| I3-1215U | 1*DDR 5 | ||||||||
| i5-1235U | |||||||||
| i7-1355u |
Dimensiwn:
Recommend:
Cynhyrchion cysylltiedig