Qy-p8070
Qy-p8070 ਇੱਕ ਉਦਯੋਗਿਕ-ਗ੍ਰੇਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਨਮੋਹਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਨਾਲ ਇੱਕ ਉਦਯੋਗਿਕ-ਗ੍ਰੇਡ ਕੱਟਿਆ ਗਿਆ ਹੈ. ਸਮਰੱਥਾਪੂਰਣ ਜਾਂ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧੀ ਟੱਚ ਵਿਕਲਪ ਉਪਲਬਧ ਹਨ. ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਇਸ ਲੜੀ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰ ਉਦਯੋਗਿਕ ਵਾਤਾਵਰਣ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਐਂਟੀ-ਦਖਲ ਅਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤਤਾ ਹੈ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਫਿ use ਜ਼ਲੇਜ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਐਲੋਏ ਦਾ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨੂੰ -20 ° C ਤੋਂ 60 ਡਿਗਰੀ ਸੈਲਸੀਅਸ ਦੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਵਿੱਚ 24 / 7 ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ.
ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਮਾਡਲ:
Qy-p8070
ਸਕ੍ਰੀਨ:
7 ਇੰਚ ਐਲ ਐਲ ਐਲ ਸਕ੍ਰੀਨ, ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ: 800 * 480
ਸੀ ਪੀ ਯੂ:
ਇੰਟੇਲ ਸੇਲੇਰਨ ਅਤੇ ਕੋਰ 4 //////////// i i5 / i5 / I7
I / ਓ ਇੰਟਰਫੇਸ:
2 * ਆਰਜੇ -5, 4 * USB, 6 * com ਪੋਰਟਸ
ਸਿਸਟਮ:
ਵਿੰਡੋਜ਼ 7 / 10 / 11 ਅਤੇ ਲੀਨਕਸ
ਨਿਰਧਾਰਨ
ਫੀਚਰ
ਨਿਰਧਾਰਨ
ਮਾਪ
ਨਿਰਧਾਰਨ:
7 ਇੰਚ ਉਦਯੋਗਿਕ ਪੈਨਲ ਪੀਸੀ
1. ਦੰਡਲ-ਗਰੇਡ ਏਮਬੇਡਡ ਫੈਨ ਰਹਿਤ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਪੈਨਲ ਪੀਸੀ
2.7 ਇੰਚ ਐਲ ਐਲ ਐਲ ਸਕ੍ਰੀਨ, ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ: 800 * 480
3.ਪੈਸੀਟਿਵ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧੀ ਟੱਚ ਸਕਰੀਨ
4.inel Celedon ਅਤੇ ਕੋਰ 4 ////////////// i i7 cpu
5.2 * ਲੈਨ, 4 * USB, 6 * com
6.2 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਐਕਸਪੈਂਸਰਨ ਸਲੋਟਸ, ਸਮਰਥਨ 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ
7. -20 ℃ ~ ~ 60 ℃ ਤਾਪਮਾਨ 24 / 7 ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ
8. ਸ਼ਕਤੀ ਸਪਲਾਈ: ਡੀਸੀ 12 ਵੀ
2.7 ਇੰਚ ਐਲ ਐਲ ਐਲ ਸਕ੍ਰੀਨ, ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ: 800 * 480
3.ਪੈਸੀਟਿਵ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧੀ ਟੱਚ ਸਕਰੀਨ
4.inel Celedon ਅਤੇ ਕੋਰ 4 ////////////// i i7 cpu
5.2 * ਲੈਨ, 4 * USB, 6 * com
6.2 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਐਕਸਪੈਂਸਰਨ ਸਲੋਟਸ, ਸਮਰਥਨ 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ
7. -20 ℃ ~ ~ 60 ℃ ਤਾਪਮਾਨ 24 / 7 ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ
8. ਸ਼ਕਤੀ ਸਪਲਾਈ: ਡੀਸੀ 12 ਵੀ
ਫੀਚਰ:
ਸੀਲੇਰਨ ਅਤੇ ਕੋਰ ਸੀ ਪੀ ਯੂ
J1900 / j4125 / j6412 ਅਤੇ 4 //////////////// i i5
7 ਇੰਚ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਸਕ੍ਰੀਨ
ਰੈਜ਼ੋਲੇਸ਼ਨ: 800 * 480, 4: 3 ਆਕਾਰ
ਟਚ ਸਕਰੀਨ
ਸਮਰੱਥਾ ਜਾਂ ਵਿਰੋਧ
ਅਮੀਰ l / ਇੰਟਰਫੇਸ
2 * ਆਰਜੇ -5, 4 * USB, 6 * com 1 * * ਆਡੀਓ
ਵਿਸਥਾਰ ਸਲੋਟ
4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ ਲਈ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਨੰਬਰ
ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ
ਡੈਸਕਟਾਪ / ਏਮਬੇਡਡ / / ਕੰਧ ਮਾ ounted ਟ
ਮਨਮੋਹਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ
ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਐਲੋਏ ਸਮੱਗਰੀ
ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ
-20 ℃ ਤੋਂ 60 ℃ ਕੰਮ ਕਰਨਾ 24 / 7 ਸਟਿੱਕੀ
ਨਿਰਧਾਰਨ:
1-1.moatore ਥਰੀਥ ਬੋਰਡ ਨਿਰਧਾਰਨ:
1-2.mother ਬੋਰਡ ਨਿਰਧਾਰਨ:
7. ਸਕਰੀਨ ਨਿਰਧਾਰਨ:
3. ਸੀਵਾਈਵਿਸ ਨਿਰਧਾਰਨ:
4. ਦਾਖਲਾ ਜਾਣਕਾਰੀ:
| ਮਾਡਲ | Qy-p8070 |
| ਸੀ ਪੀ ਯੂ | J1900 / i5-4260u |
| ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ | 1 * ਡੀਡੀਆਰ III ਰਾਮ ਸਲਾਟ, 8 ਜੀਬੀ ਤੱਕ |
| ਸਟੋਰੇਜ | 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ |
| ਵਿਸਥਾਰ | 2 * ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲੋਟਸ, ਸਮਰਥਨ 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * Intel I210V LAN ਚਿੱਪ (10 / 100 / 1000 ਐਮਬੀਪੀਐਸ, ਆਰਜੇ -45) |
| USB | 2 * USB 3.0 (ਟਾਈਪ-ਏ) 2 * USB 2.0 (ਟਾਈਪ-ਏ) |
| Com | 1 * Rs-232 / 422 / 485 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) 1 * Rs-232 / 485 (ਫੀਨਿਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਦੀ ਕਿਸਮ) 4 * Rs-232 (ਫੀਨਿਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਦੀ ਕਿਸਮ) |
| ਆਡੀਓ | 1 * ਲਾਈਨ-ਆਉਟ |
1-2.mother ਬੋਰਡ ਨਿਰਧਾਰਨ:
| ਮਾਡਲ | Qy-p8070 |
| ਸੀ ਪੀ ਯੂ | J4125 / j6412 i3: 7100u ਆਈ 5: 7200u / 8260u / 10210u I7: 7500u / 10610u |
| ਮੈਮੋਰੀ [1] | 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ ਆਈਆਈਆਈ ਰਾਮ ਸਲਾਟ, 16 ਜੀਬੀ ਤੱਕ |
| ਸਟੋਰੇਜ | 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ |
| ਵਿਸਥਾਰ | 2 * ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲੋਟਸ, ਸਮਰਥਨ 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * Intel I210V LAN ਚਿੱਪ (10 / 100 / 1000 ਐਮਬੀਪੀਐਸ, ਆਰਜੇ -45) |
| USB | 4 * USB 3.0 (ਟਾਈਪ-ਏ) |
| Com | 1 * Rs-232 / 422 / 485 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) 1 * Rs-232 / 485 (ਫੀਨਿਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਦੀ ਕਿਸਮ) 4 * Rs-232 (ਫੀਨਿਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਦੀ ਕਿਸਮ) |
| ਆਡੀਓ | 1 * ਲਾਈਨ-ਆਉਟ |
7. ਸਕਰੀਨ ਨਿਰਧਾਰਨ:
| ਸਕਰੀਨ ਦਾ ਆਕਾਰ | 7 ਇੰਚ ਟੀਐਫਟੀ ਐਲਈਡੀ ਸਕ੍ਰੀਨ, 4: 3 ਆਕਾਰ | |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 800*480 | |
| ਚਮਕ | 350nits | |
| ਵਿਕਲਪਿਕ 500 / 700 nits ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ | ||
| ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ | 800:1 | |
| ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਰੰਗੀਨ | 16 ਮੀ | |
| ਟੱਚ ਸਕ੍ਰੀਨ ਕਿਸਮ | ਸਮਰੱਥਾਪੂਰਣ | ਪ੍ਰਤੀਰੋਧਕ |
| ਹਲਕਾ ਸੰਚਾਰ | 95% ਤੋਂ ਵੱਧ | 95% ਤੋਂ ਵੱਧ |
| ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਛੋਹਵੋ | 50 ਮਿਲੀਅਨ ਵਾਰ | 35 ਮਿਲੀਅਨ ਵਾਰ |
| ਜਵਾਬ ਦਾ ਸਮਾਂ | <5 ਮੀਲ | <5 ਮੀਲ |
| ਕਠੋਰਤਾ ਨੂੰ ਛੋਹਵੋ | 6 ਮੋਹ | |
3. ਸੀਵਾਈਵਿਸ ਨਿਰਧਾਰਨ:
| BIOS | ਅਮੀ ਯੂਈਐਫਆਈ ਬਾਇਓਸ (ਸਪੋਰਟਸ ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਟਾਈਮਰ) |
| ਪਾਵਰ ਇੰਪੁੱਟ | ਡੀਸੀ 12 ਵੀ ਅਖ਼ਤਿਆਰੀ ਡੀਸੀ 9-36V ਵਾਈਡ ਵੋਲਟੇਜ ਪਾਵਰ ਇੰਪੁੱਟ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ |
| 'ਤੇ ਸਮਰਥਨ / / atx | |
| 2 * ਪਿੰਨ ਫੀਨਿਕਸ ਟਰਮੀਨਲ ਡੀਸੀ ਪਲੱਗ | |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ | -30 ℃ ℃ ℃ 70 ℃, ਸਮਰਥਨ 24 / 9 ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ |
| ਆਕਾਰ | 212mm * * 144 ਮਿਲੀਮੀਟਰ * 55mm |
| Structure ਾਂਚਾ | ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਐਲੋਏ ਸਮੱਗਰੀ |
| ਗਰਮੀ ਦੀ ਵਿਗਾੜ | ਮਨਮੋਹਕ ਡਿਜ਼ਾਇਨ, ਸੰਕਟ ਗਰਮੀ ਦੀ ਵਿਗਾੜ |
| ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ | ਡੈਸਕਟਾਪ / ਏਮਬੇਡਡ / ਕੰਧ-ਮਾ ounted ਂਟਡ |
| ਸਿਸਟਮ | ਵਿੰਡੋਜ਼ 7 / 10 / 11 ਅਤੇ ਲੀਨਕਸ |
4. ਦਾਖਲਾ ਜਾਣਕਾਰੀ:
| ਮਾਡਲ | ਸੀ ਪੀ ਯੂ | ਲੈਨ | USB | Com | ਡਿਸਪਲੇਅ | ਰੈਮ | ਐਸ ਐਸ ਡੀ | ਵਿਸਥਾਰ | ਸ਼ਕਤੀ ਇੰਪੁੱਟ |
| P8070 | j1900 | 2 | 4 | 6 | ਕੋਈ ਨਹੀਂ | 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 3 | 1 * ਮਿਸਟਾ | 2 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆ | ਡੀਸੀ 12 ਵੀ |
| ਚੌਥਾ | |||||||||
| J4125 / j6412 | 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 4 | ||||||||
| 6 ਵੀਂ // 7th 8 ਵਾਂ / / 10 |
ਮਾਪ:
Recommend:
ਸੰਬੰਧਿਤ ਉਤਪਾਦ