Qy-b8000
ਬੀ 8000 ਏਮਬੇਡਡ ਫੈਨ ਰਹਿਤ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ ਕਈ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ methods ੰਗਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਇੰਟੈੱਲ 4 // / 10 // / 13 ਵੀਂ ਜਨਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਵਿਕਲਪਿਕ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿਚ ਮਜ਼ਬੂਤ ਸਕੇਲੇਬਿਲਟੀ ਹੈ. ਇਹ ਵਿੰਡੋਜ਼ / ਲਿਨਕਸ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ, ਆਨ ਬੋਰਡ j1900 / j6412 //////////////////// / i7, 4 ਜੀ / / 5 ਜੀ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਐਕਸੈਸ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਸੰਚਾਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ (ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਮੋਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ) .
ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਸੀ ਪੀ ਯੂ:
ਸੇਲੇਰੋਨ ਅਤੇ ਕੋਰ 4 //////////// i i5 / i7 ie / i7
ਰਾਮ:
1 * ਡੀਡੀਆਰ 3 ਰੈਮ ਸਲਾਟ, 8 ਜੀਬੀ $ / 1 * 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 4 ਰੈਮ 4G ਸਲਾਟ, 16GB ਤੱਕ
ਸਟੋਰੇਜ਼:
1 * ਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ ਸਲੋਟ, 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸਐਸਡੀ ਸਲੋਟ
ਇੰਟਰਫੇਸ:
2 * LAN, 4 * USB, 6 * com, 1 * ਐਚਡੀਐਮਆਈ
ਵਿਸਥਾਰ ਸਲੋਟ:
1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲਾਟ, 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ
ਪੇਸ਼
ਫੀਚਰ
ਨਿਰਧਾਰਨ
ਮਾਪ
ਪੇਸ਼:
ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ q Qy-b8000
1. ਉਦਯੋਗਿਕ-ਗ੍ਰੇਡ ਏਮਬੇਡਡ ਫੈਨਿ ਰਹਿਤ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ
2. ਇੰਟੇਲ ਸੇਲੇਰਨ ਅਤੇ ਕੋਰ 4 ///////////// / i7 CPU3. 2 * ਲੈਨ, 4 * USB, 6 * com, 1 * HDMi
4. ਐਂਟੀ-ਨਿਗ, ਐਂਟੀ-ਪਲ, ਰਾਜ ਵਿਰੋਧੀ, ਰੇਡੀਏਸ਼ਨ-ਰੇਡੀਏਸ਼ਨ
5. -30 ℃ ℃ ℃0 ℃ ਤਾਪਮਾਨ 24 / 7 ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ
6. 1. 1 * ਮਿੰਨੀ ਪੀਸਪੈਂਸ਼ਨ ਸਲਾਟ, ਸਮਰਥਨ 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ
7. ਡੀਸੀ 9-36.ਵੀ. ਪਾਵਰ ਇੰਪੁੱਟ ਓਵਰਵੋਲਟੇਜ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ
8. 1 * ਮਲਟੀਫੰਫਿਕ ਐਕਸਪੈਨਸਨ ਬੇਟੀ ਕਾਰਡ
ਫੀਚਰ:
ਸੀ ਪੀ ਯੂ
ਸੇਲੇਰੋਨ ਅਤੇ ਕੋਰ 4 //////////// i i5 / i7 ie / i7
ਮਨਮੋਹਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ
ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਐਲੋਏ ਸਮੱਗਰੀ,
ਵਧੀਆ ਗਰਮੀ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪ੍ਰਭਾਵ
ਉੱਚ ਸਮਰੱਥਾ ਰੈਮ ਅਤੇ ਐਸ ਐਸ ਡੀ
1 * ਡੀਡੀਆਰ 3 ਰੈਮ ਸਲਾਟ, 8 ਜੀਬੀ $ / 1 * 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 4 ਡੀ ਡੀ ਆਰ 4 ਰੈਮ 4 ਰੈਮ ਨੰਬਰ ਸਲਾਟ, ਵਾਈਫਾਈ ਅਤੇ 4 ਜੀ ਮੋਡੀ .ਲ ਲਈ 1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲਾਟ
ਅਮੀਰ I / ਇੰਟਰਫੇਸ
2 * LAN, 4 * USB, 6 * * com, 1 * HDMI, 1 * ਵਿਸਥਾਰ ਕਾਰਡ ਸਲਾਟ
ਕਈ ਵਿਕਲਪਿਕ ਮੈਡਿ .ਲ
ਵਾਈਫਾਈ / ਜੀਐਸਐਮ ਮੋਡੀ .ਲ
ਸ਼ਕਤੀ
ਡੀਸੀ 9-36v
-30 ℃ ਤੋਂ 70 ℃ ਤਾਪਮਾਨ ਚੱਲੋ
24 // 7 ਨਿਰਵਿਘਨ ਅਤੇ ਸਥਿਰ ਕਾਰਵਾਈ
ਵੱਖ ਵੱਖ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਵਿਧੀਆਂ
ਡੈਸਕਟਾਪ / ਏਮਬੇਡਡ / / ਕੰਧ ਮਾ ounted ਟ
ਨਿਰਧਾਰਨ:
ਨਿਰਧਾਰਨ - 1:
ਨਿਰਧਾਰਨ -2:
ਨਿਰਧਾਰਨ -3:
ਆਰਡਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ:
| ਮਾਡਲ | Qy-b8000 |
| ਸੀ ਪੀ ਯੂ | J1900 |
| ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ | 1 * ਡੀਡੀਆਰ III ਰਾਮ ਸਲਾਟ, 8 ਜੀਬੀ ਤੱਕ |
| ਸਟੋਰੇਜ | 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ 1 * ਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ |
| ਡਿਸਪਲੇਅ | 1 * ਐਚਡੀਐਮਆਈ: ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ 4090 * 2160 @ 60Hz ਤੱਕ |
| ਵਿਸਥਾਰ | 1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲਾਟ, 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * Intel I211V LAN ਚਿੱਪ (10 / 100 / 1000 ਐਮਬੀਪੀਐਸ, ਆਰਜੇ -45) |
| USB | 3 * USB 2.0 + 1 * USB 3.0 |
| Com | 2 * Rs-232 / 422 / 485 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) 4 * ਰੁਪਏ-232 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) |
| ਧੀ ਕਾਰਡ | ਸਮਰਥਨ ਫੈਲਾਓ I / ਓਫੇਸਸ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ ਸਲੋਟ ਕਾਰਡ |
| ਮਾਡਲ | Qy-b8000 |
| ਸੀ ਪੀ ਯੂ | i3-4010u / i5-4260u / i7-4650u |
| ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ | 2 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ III ਰਾਮ ਸਲਾਟ, 16 ਜੀਬੀ ਤੱਕ |
| ਸਟੋਰੇਜ | 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ 1 * ਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ |
| ਡਿਸਪਲੇਅ | 1 * ਐਚਡੀਐਮਆਈ: ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ 4090 * 2160 @ 60Hz ਤੱਕ |
| ਵਿਸਥਾਰ | 1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲਾਟ, 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * Intel I255V LAN ਚਿੱਪ (10 / 100 / 1000 / 2500 ਐਮਬੀਪੀਐਸ, ਆਰਜੇ -45) |
| USB | 4 * USB 3.0 |
| Com | 2 * Rs-232 / 422 / 485 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) 4 * ਰੁਪਏ-232 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) |
| ਧੀ ਕਾਰਡ | ਸਮਰਥਨ ਫੈਲਾਓ I / ਓਫੇਸਸ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ ਸਲੋਟ ਕਾਰਡ |
ਨਿਰਧਾਰਨ -3:
| ਮਾਡਲ | Qy-b8000 |
| ਸੀ ਪੀ ਯੂ | J6412 i3: 7100u i5: 6200u / 7200u / 8260u / 10210u I7: 7500u / 10610u |
| ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ | 2 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ ਆਈਆਈਆਈ ਰਾਮ ਸਲਾਟ, 32 ਜੀਬੀ ਤੱਕ |
| ਸਟੋਰੇਜ | 1 * ਮਿਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ 1 * ਸਟਾ ਐਸ ਐਸ ਡੀ (ਸਹਾਇਤਾ ਰੇਡ 1) |
| ਡਿਸਪਲੇਅ | 1 * ਐਚਡੀਐਮਆਈ: ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ 4090 * 2160 @ 60Hz ਤੱਕ |
| ਵਿਸਥਾਰ | 1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆਈ ਸਲਾਟ, 4 ਜੀ ਅਤੇ ਵਾਈਫਾਈ ਮੋਡੀ .ਲ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * Intel I255V LAN ਚਿੱਪ (10 / 100 / 1000 / 2500 ਐਮਬੀਪੀਐਸ, ਆਰਜੇ -45) |
| USB | 3 * USB 2.0 + 1 * USB 3.0 |
| Com | 2 * Rs-232 / 422 / 485 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) 4 * ਰੁਪਏ-232 (ਡੀਬੀ 9 ਕਿਸਮ) |
| ਧੀ ਕਾਰਡ | ਸਮਰਥਨ ਫੈਲਾਓ I / ਓਫੇਸਸ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ ਸਲੋਟ ਕਾਰਡ |
ਆਰਡਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ:
| ਮਾਡਲ | ਸੀ ਪੀ ਯੂ | ਲੈਨ | USB | Com | ਡਿਸਪਲੇਅ | ਰੈਮ | ਐਸ ਐਸ ਡੀ | ਵਿਸਥਾਰ | ਸ਼ਕਤੀ ਇੰਪੁੱਟ |
| ਬੀ 8000 | J1900 | 2 | 4 | 6 | 1 * ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 3 | 1 * ਮਿਸਟਾ 1 * ਸਟਾ |
1 * ਮਿਨੀ ਪੀਸੀਆ | ਡੀਸੀ 9-36v |
| ਚੌਥਾ | 2 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 3 | ||||||||
| J6412 | 2 * ਡੀ ਡੀ ਆਰ 4 | ||||||||
| 6 ਵੀਂ // 7th 8 ਵਾਂ / / 10 |
ਮਾਪ:
Recommend:
ਸੰਬੰਧਿਤ ਉਤਪਾਦ