QY-P8270
Mae'r QY-P8270 yn gyfrifiadur holl-mewn-un garw gradd ddiwydiannol gyda dyluniad di-ffan. Mae opsiynau cyffwrdd capacitive neu wrthiannol ar gael. Ar yr un pryd, mae'r peiriant cyfan yn mabwysiadu dyluniad aloi alwminiwm ac yn defnyddio cydrannau wedi'u mewnforio o ansawdd uchel, sy'n gwella perfformiad yr offer mewn amgylcheddau diwydiannol llym gyda gwrth-statig, gwrth-pwls, gwrth-lawdriniaeth a gwrth-ymbelydredd, a'r pelydru, a'r Gall offer gadw'r offer i weithio 24 / 7 yn yr amgylchedd o -30 ° C i 70 ° C.
NODWEDDION CYNHYRCHION
Model:
QY-P8270
Sgrin:
Sgrin LED 27 modfedd , 1920*1080 Penderfyniad
CPU:
Intel Celeron a Craidd 4 / 6 / 7 / 8 / 10th-i3 / i5 / i7
I / o Rhyngwynebau:
2*rj-45, 4*usb, 6*com , 1*hdmi , 1*cerdyn ehangu
System:
Windows 7 / 10 / 11 a Linux
Manyleb
Nodweddion
Manyleb
Dimensiwn
Manyleb:
PC panel diwydiannol 27 modfedd
Nodweddion:
CPU Celeron a Craidd
Celeron: J1900 / J6412
Craidd: 4 / 6 / 7 / 8 / 10th-i3 / i5 / i7
Sgrin LED 27 modfedd
Sgrin LED 27 modfedd, Penderfyniad: 1920*1080
Sgrin gyffwrdd
Sgrin gyffwrdd capacitive
Cyfoethog l / o rhyngwynebau
2*rj-45, 4*usb, 6*com , 1*hdmi , 1*cerdyn ehangu
Slotiau ehangu
1*Slot PCIe Mini ar gyfer 4G a Wi-Fi
1*Slot Cerdyn Ehangu
Gosodiadau
Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wedi'i osod ar wal
Dyluniad di -ffan
Dyluniad di -ffan, deunydd aloi alwminiwm, afradu gwres dargludiad, gwell effaith afradu gwres
Tymheredd Gwaith
-30 ℃ ~ 70 ℃, cefnogaeth 24 / 7 yn gweithio
Manyleb:
Manyleb Bwrdd 1-1. Mamau :
Manyleb Bwrdd 1-2.Mother :
Manyleb Bwrdd 1-3. Mother :
Manyleb sgrin 2.led :
Manyleb 3.Device :
Gwybodaeth 4.ordering :
| Fodelwch | QY-P8270 |
| CPU | J1900 |
| Cof | 1*DDR III RAM Slot, hyd at 8GB |
| Storfeydd | 1*slot ssd msata 1*SATA SSD SLOT |
| Arddangos [1] | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz |
| Ehangiad | 1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| Ethernet | 2*Sglodion LAN Intel I210V (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 1*USB 3.0 (Math-A) 3*USB 2.0 (Math-A) |
| Gomid | 2*rs-485 / 422 / 232 (math db9) 4*rs-232 (math db9) |
| Sain | 1*llinell allan |
| Cerdyn merch | Cefnogi ehangu mwy i / o rhyngwynebau a slotiau swyddogaethol |
| Fodelwch | QY-P8270 |
| CPU | I3: 4010U i5: 4260u i7: 4650u |
| Cof | 2*Slotiau hwrdd DDR III, hyd at 16GB |
| Storfeydd | 1*slot ssd msata 1*SATA SSD SLOT |
| Arddangos [1] | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz |
| Ehangiad | 1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| Ethernet | 2*Sglodion LAN Intel I210V (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 4*USB 3.0 (Math-A) |
| Gomid | 2*rs-485 / 422 / 232 (math db9) 4*rs-232 (math db9) |
| Sain | 1*llinell allan |
| Cerdyn merch | Cefnogi ehangu mwy i / o rhyngwynebau a slotiau swyddogaethol |
| Fodelwch | QY-P8270 |
| CPU | J6412 I3: 7100U I5: 6200U / 7200U / 8260U / 10210U I7: 7500U / 10610U |
| Cof | 2*DDR IIII RAM SLOTS, hyd at 32GB |
| Storfeydd | 1*slot ssd msata 1*SATA SSD Slot (Cefnogi Cyrch 1) |
| Ddygodd | 1*HDMI: Datrysiad hyd at 4090*2160@24Hz |
| Ehangiad | 1*Slot Mini PCIe, Cefnogi Modiwl 4G a WiFi |
| Ethernet | 2*Sglodion LAN Intel I210V (10 / 100 / 1000 Mbps, RJ-45) |
| USB | 4*USB 3.0 (Math-A) |
| Gomid | 2*rs-485 / 422 / 232 (math db9) 4*rs-232 (math db9) |
| Sain | 1*llinell allan |
| Cerdyn merch | Cefnogi ehangu mwy i / o rhyngwynebau a slotiau swyddogaethol |
Manyleb sgrin 2.led :
| Maint y sgrin | Sgrin LED 27 modfedd LED, 16: 9 maint | |
| Phenderfyniad | 1920*1080 | |
| Disgleirdeb | 350nits | |
| Cefnogi dewisol 500 / 700 / 1000 nits | ||
| Gyferbynnwch | 800:1 | |
| Lliwgar mwyaf | 16m | |
| Math o sgrin gyffwrdd | Nghapacitive | Gwrthiannol |
| Trosglwyddo ysgafn | Mwy na 95% | Mwy na 95% |
| Cyffwrdd Bywyd | 50 miliwn o weithiau | 35 miliwn o weithiau |
| Amser Ymateb | < 5ms | < 5ms |
| Cyffwrdd â chaledwch | 7 mohs | |
| Bios | Bios ami uefi (cefnogaeth gwylio amserydd cŵn) |
| Gwyliwch y ci | Cefnoga ’ |
| Mewnbwn pŵer | DC 9-36V gydag amddiffyniad gor-foltedd |
| Cefnogaeth yn / atx | |
| 2*Pin Phoenix Terfynell DC Plug | |
| Tymheredd Gwaith | -30 ℃ ~ 70 ℃, cefnogaeth 24 / 7 yn gweithio |
| Maint | 650mm*390mm*75.8mm |
| Strwythuro | Deunydd aloi alwminiwm wedi'i gaeadu'n llawn |
| Afradu gwres | Dyluniad di -ffan, afradu gwres dargludiad |
| Gosodiadau | Bwrdd gwaith / wedi'i fewnosod / wedi'i osod ar wal |
| System | Windows 7 / 10 / 11 a Linux |
| Fodelwch | CPU | Lan | USB | Gomid | Ddygodd | Hyrddod | Storfeydd | Ehangiad | Bwerau Mewnbynner |
| QY-P8270 | J1900 | 2 | 4 | 6 | 1*HDMI | 1*DDR 3 | 1*msata 1*SATA |
1*Mini PCIe | DC 9-36V |
| 4ydd | 2*DDR 3 | ||||||||
| J6412 | 2*DDR 4 | ||||||||
| 6ed / 7fed 8fed / 10fed |
Dimensiwn:
Recommend:
Cynhyrchion cysylltiedig